Nefndir FKA 2017-2018

Nefndir FKA eru kjörnar á aðalfundi og starfa að verkefnum sem þeim eru falin í samráði við og á ábyrgð stjórnar félagsins, skv. 11. gr. laga félagsins.

Skipurit

Alþjóðanefnd
Formaður: Jóhanna S. Jafetsdóttir, Síminn, JOHANNASJ@siminn.is
Ritari: Elísabet Ósk Guðjónsdóttir, Payroll, elisabet@payroll.is
Samskiptatengill: Katrín Smári Ólafsdóttir , FOCUS Lögmenn ehf., katrin@focuslog.is 
Lísa María Karlsdóttir, Meistaralagnir/Pro B., lmk@simnet.is
Ragnheiður Friðriksdóttir, Reykjavik Concierge, raggy@reykjavikconcierge.com
Guðmunda Bára Emilsdóttir, Innri Hugbúnaðarlausnir, gudmunda@innri.is
Ragnhildur Reynisdóttir , Vistor hf, ragnhildur@vistor.is
Nanna Ósk Jónsdóttir, NOJ ehf.,  nannaosk@gmail.com
Ágústa Thorbergsdóttir,  agustayr@gmail.com
Erna Arnardóttir, Allt Merkilegt,   erna@alltmerkilegt.is
Jónína Bjartmarz,   OK / Okkar konur í Kína ehf.  jonina@joninabjart.is

Fræðslunefnd
Formaður: Guðjónína Sæmundsdóttir, Miðstöð símenntunar á Suðurnesjum, ina@mss.is
Ritari: Auður Björg Jónsdóttir, JA Lögmenn ehf., audur@jalogmenn.is
Samskiptatengill: Bryndís Alexandersdóttir, Valitor, bryndisalexanders@gmail.com
Hulda Ragnheiður Árnadóttir, Viðlagatrygging Íslands, hulda@vidlagatrygging.is
Alda Karen Svavarsdóttir, Nýherji, alda.svavarsdottir@nyherji.is
Ásdís Ósk Valsdóttir, Húsaskjól, asdis@husaskjol.is
Hanna Guðlaugsdóttir, Mosfellsbær,  hannag@mos.is

Nýsköpunarnefnd  
Formaður: Birgitta G. S. Ásgrímsdóttir, Berlin, birgitta.asgrimsdottir@gmail.com
Ritari: Fida Abu Libdeh, geoSilica, fida@geosilica.com
Samskiptatengill: Soffía Haraldsdóttir, First Class ehf, soffia@firstclass.is
Svava Björk Ólafsdóttir, Icelandic Startups, svava@icelandicstartups.is
Harpa Hauksdóttir, g.harpa.hauksdottir@gmail.com
Þorbjörg Jensdóttir, IceMedico ehf, jensdottir@happlus.is

Viðskiptanefnd
Formaður: Jóhanna Þ. Jónsdóttir, Innnes, jtj@innnes.is
Ritari: Þórdís Helgadóttir, Hárný / Þórborg, harny@simnet.is
Samskiptatengill: Elín Gränz, Opin Kerfi, elin@ok.is
Erna Arnardóttir, Allt merkilegt, erna@alltmerkilegt.is
Stella Leifsdóttir, Belladonna, stella@belladonna.is
Guðmunda Smáradóttir , Háskólinn í Reykjavík, gudmundas@ru.is 
Sólrún Anna Jónsdóttir, Ferðamálastofa , solrun@ferdamalastofa.is
Jóhanna Magnúsdóttir, johannamagn@gmail.com

FKA Framtíð
Formaður: Steinunn Þóra Camilla Sigurðardóttir, Iceland Sync Management ehf,stones.camilla@gmail.com
Ritari: Valdís Magnúsdóttir, Íslenska Útflutningsmiðstöðin hf., valdis.magnusdottir@gmail.com
Samskiptatengill: Soffía Kristín Jónsdóttir, Iceland Sync Management ehf, soffiakristinj@gmail.com
Elín Anna Gísladóttir, Isavia ohf, eagisladottir@gmail.com
Lilja Bjarnadóttir, Sáttaleiðin, lilja@sattaleidin.is 
Íris Eva Gísladóttir, Flow Education, iris@floweducation.io

Golfnefnd
Formaður: Fjóla G. Friðriksdóttir, FORVAL, fjola@forval.is
Ritari: Sigrún Edda Jónsdóttir, Egilsson ehf, sigrun@egilsson.is 
Samskiptatengill: Sigfrid Runólfsdóttir, Golf Company, frida@sportcompany.is 
Sigrún Traustadóttir, sigruntrausta@simnet.is
Aðalheiður Karlsdóttir, Eignaumboðið slf, adalheidur@eignir.is
Hildur Ástþórsdóttir, Fitt ehf., hildur@fitt.is
Kristín Björg Jónsdóttir, Polarn O. Pyret, kristin@polarnopyret.is              

FKA Norðurland
Snjólaug Svala Grétarsdóttir, Ekill ehf., svala@ekill.is
Hilda Jana Gísladóttir, N4, hildajana@gmail.com
Karin Charlotta Victoria Englund, Active North, info@activenorth.is
Laufey Kristín Skúladóttir, Fisk Seafood, laufey@fisk.is
Íris Björk Marteinsdóttir, Protis, iris@iceprotein.is

FKA Suðurland
Auður I Ottesen, Sumarhúsið og garðurinn, audur@rit.is
Alda Sigurðardóttir, Alvörubúðin, Hannyrðabúðin, Gullkistan, alda@alvara.is
Margrét Katrín Erlingsdóttir,  maddy@maddy.is
Laufey Guðmundsdóttir,  laufeygudm@gmail.com
Drífa Þrastardóttir,  drifat@gmail.com

FKA Vestfirðir
Þórdís Sif Sigurðardóttir, Ísafjarðabæ thordissif@isafjordur.is 
Ásta María Sverrissdóttir, Kerecis  ams@kerecis.com
Hafdís Gunnarsdóttir, Ísafjarðarbær, hafdisgunnars@gmail.com 

Fjölmiðlaráð
Formaður Fjölmiðlaráðs: Danielle Neben, FKA
Rakel Sveinsdóttir, Formaður FKA og Spyr
Hrafnhildur Hafsteinsdóttir, FKA
Gunnhildur Arna Gunnarsdóttir, Síminn
Helga Margrét Reykdal - True North
Hulda Bjarnadóttir - Árvakur/K100
Hulda Dóra Styrmisdóttir - HR
María Maríusdóttir - Drangey
Anna Þóra Ísfold, FKA, FVH





Þetta vefsvæði byggir á Eplica