Stjórnir LeiðtogaAuðar frá árinu 2002 - 2018

Stjórn 2019-2020

Hildur Árnadóttir, formaður
Ása Karin Hólm
Halldóra Gyða Matthíasdóttir
Ruth Elfarsdóttir
Sigríður Inga Guðmundsdóttir
Sigrún Andersen

Inntökunefnd:
Sigríður Inga Guðmundsdóttir
Herdís Pála L. Pálsdóttir

Viðburðanefnd:
Anna María Pétursdóttir
Eva Magnúsdóttir
Ruth Elfarsdóttir
Ása Karin Hólm

Vorferðanefnd:
Lilja Pálsdóttir
Sigrún Andersen
Elísabet Sveinsdóttir
Guðlaug Sigurðardóttir
Anna B. Sigurðardóttir
Bryndís Hrafnkelsdóttir

Stjórn 2018 - 2019

Eva Magnúsdóttir,  Framkvæmdastjóri og ráðgjafi Podium ehf.
Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppe , rekstrarstjóri sölu- og markaðssviðs Kynnisferða
Lilja Pálsdóttir , útibússtjóri, Íslandsbanki Norðurturni
Ruth Elfarsdóttir,  verkefnastjóri fjármála, Alcoa Evrópu
Sigríður Inga Guðmundsdóttir , sérfræðingur við fjárstýringu og fjármögnun hjá Landsneti
Sigrún Andersen , framkvæmdastjóri, Gjörð fjárfestingafélaga

Inntökunefnd: Sigrún Andersen, Inga Guðmundsdóttir, Bryndís Hrafnkelsdóttir, Herdís Pála Logan Pálsdóttir
Vorferðarnefnd: Lilja Pálsdóttir, Elísabet Sveinsdóttir, Auður Daníelsdóttir, Rut Gunnarsdóttir
Viðburðanefnd: Ruth Elfarsdóttir, Ása Karin Hólm, Ingibjörg Ólafsdóttir, Þóra Eggertsdóttir

Viðburðarnefnd sér einnig um PR mál. 

Stjórn 2017 - 2018

Eva Magnúsdóttir - Formaður
Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppe
Lilja Pálsdóttir - Gjaldkeri
Ruth Elfarsdóttir
Sigríður Inga Guðmundsdóttir - Ritari
Sigrún Andersen

Inntökunefnd: Helena Hilmarsdóttir, Ingibjörg Óðinsdóttir, Rut Elfarsdóttir
Vorferðarnefnd: Elísabet Sveinsdóttir, Rut Gunnarsdóttir, Sigrún Hauksdóttir, Sigrún Andersen
Viðburðanefnd: Guðbjörg Anna Guðmundsdóttir, Þóra Eggertsdóttir og Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppe og Ingibjörg Ólafsdóttir.

Viðburðarnefnd sér einnig um PR mál. 

Stjórn 2016 - 2017

Guðbjörg Anna Guðmundsdóttir, formaður  
Guðfinna Eyrún Ingjaldsdóttir, gjaldkeri 
Eva Magnúsdóttir 

Helena Hilmarsdóttir 
Guðný Benediktsdóttir 

Fulltrúi stjórnar í viðburðarnefnd: Ingibjörg 
Fulltrúi stjórnar í PR nefnd: Eva Magnúsdóttir
Fulltrúi stjórnar í vorferðarnefnd: Guðný Benediktsdóttir
Fulltrúi stjórnar í inntökunefnd: Helena Hilmarsdóttir

Stjórn 2015 - 2016

Ruth Elvarsdóttir, formaður
Guðbjörg Anna Guðmundsdóttir
Guðný Benediktsdóttir
Helena Hilmarsdóttir
Helga Valfells
Salvör Nordal 

Vorferðanefnd: Inga Guðmundsdóttir,  Hrönn Greipsdóttir, Helga Valfells.
Inntökunefnd: Sigríður Andersen, Rannveig Gunnarsdóttir, Bryndís Hrafnkelsdóttir, Helena Hilmarsdóttir. 
Viðburðanefnd: Guðfinna Eyrún Ingjaldsdóttir, Anna María Pétursdóttir, Salvör Nordal. 

Stjórn 2014 - 2015

Ruth Elvarsdóttir, formaður
Guðbjörg Anna Guðmundsdóttir
Helena Hilmarsdóttir
Helga Valfells
Hrönn Greipsdóttir
Sigþrúður Guðmundsdóttir

Stjórn 2013-2014

Ása Karín Hólm, formaður
Auður Daníelsdóttir
Helga Valfells
Hrönn Greipsdóttir
Ruth Elvarsdóttir
Sigþrúður Guðmundsdóttir

Stjórn 2012-2013

Ása Karín Hólm, formaður
Guðrún Ragnarsdóttir
Hrönn Greipsdóttir
Auður Daníelsdóttir
Sigþrúður Guðmundsdóttir
Selma Filipusdóttir 

Stjórn 2011-2012

Hildur Árnadóttir, formaður
Ása Karín Hólm
Guðrún Ragnarsdóttir
Guðrún Högnadóttir
Auður Daníelsdóttir
Selma Filipusdóttir 

Stjórn 2010-2011

Brynja Guðmundsdóttir, formaður
Hildur Árnadóttir
Guðrún Högnadóttir
Hrund Rudólfsdóttir
Liv Bergþórsdóttir
Sigrún Ragna Ólafsdóttir

Stjórn 2009-2010

Jóhanna Waagfjörð, formaður
Brynja Guðmundsdóttir
Guðrún Högnadóttir
Hildur Árnadóttir
Hrund Rudolfsdóttir
Kristín Pétursdóttir

Stjórn 2008 - 2009

Jóhanna Waagfjörð, formaður
Guðrún Högnadóttir
Hrund Rudólfsdóttir
Kristín Pétursdóttir
Vilborg Lofts
Þóranna Jónsdóttir 

Stjórn 2007 - 2008

Vilborg Lofts, formaður
Jóhanna Waagfjörð, gjaldkeri
Hrund Rudólfsdóttir
Kristín Pétursdóttir
Kristín Hulda Sverrisdóttir
Þóranna Jónsdóttir
Kristín Hulda Sverrisdóttir kom inn í stjórnina í nóvember 2007 í stað Svöfu Grönfeldt.

Stjórn 2006 - 2007

Þóranna Jónsdóttir, formaður
Jóhanna Waagfjörð
Kristín Hulda Sverrisdóttir
Una Steinsdóttir
Vilborg Lofts

Stjórn 2005 - 2006
Anna María Pétursdóttir, formaður

Kristín Pétursdóttir
Kristín Hulda Sverrisdóttir
Tanya Zharov
Una Steinsdóttir

Stjórn 2004 - 2005

Hanna Katrín Fridriksson, formaður
Anna María Pétursdóttir
Hulda Dóra Styrmisdóttir
Tanya Zharov

Stjórn 2003 - 2004

Hanna Katrín Fridriksson
Hulda Dóra Styrmisdóttir
Hrönn Sveinsdóttir
Rannveig Gunnarsdóttir

Stjórn 2002 - 2003

Halla Tómasdóttir, formaður
Hrönn Sveindóttir
Sigþrúður Guðmundsdóttir
Sólrún Halldórsdóttir

 





Þetta vefsvæði byggir á Eplica